Cikakken Bayani | |
Abu Na'a. | 22328CA/C3/W33 |
Nau'in Haihuwa | Spherical Roller Bearing |
Nau'in Hatimi: | Bude, 2RS |
Kayan abu | Chrome karfe GCr15 |
Daidaitawa | P0, P2, P5, P6, P4 |
Tsaftacewa | C0,C2,C3,C4,C5 |
Girman ɗauka | Diamita na ciki 0-200mm, diamita na waje 0-400mm |
Nau'in keji | Brass, karfe, nailan, da dai sauransu. |
Siffar Ƙwallon Ƙwallo | Long rai tare da high quality |
Ƙarƙashin amo tare da tsananin sarrafa ingancin ɗaukar nauyi | |
Babban kaya ta hanyar ƙirar fasaha ta ci gaba | |
Farashin farashi, wanda ke da mafi mahimmanci | |
OEM sabis da aka bayar, don saduwa da abokan ciniki bukatun | |
Aikace-aikace | Ma'adinai / ƙarfe / aikin noma / masana'antar sinadarai / injinan yadudduka |
Kunshin Ƙarfafawa | pallet, katako akwati, kasuwanci marufi ko kamar yadda abokan ciniki' bukata |
Kai aligning roller bearing yana da layuka biyu na rollers, waɗanda galibi suna ɗaukar nauyin radial da nauyin axial ta kowace hanya.Yana da babban ƙarfin ɗaukar nauyi na radial, musamman dacewa don yin aiki ƙarƙashin nauyi mai nauyi ko nauyin girgiza, amma ba zai iya ɗaukar nauyin axial mai tsabta ba.Irin wannan nau'in tseren waje yana da siffar zobe, don haka yana da kyakkyawan aikin tsakiya kuma yana iya rama kuskuren coaxial.
Akwai layuka guda biyu na rollers masu ma'ana, zobe na waje yana da hanyar tsere ta gama gari, kuma zobe na ciki yana da hanyoyin tsere guda biyu da suke karkata a wani kusurwa zuwa ga ma'auni, wanda ke da kyakkyawan aiki na tsakiya.Lokacin da aka lanƙwasa sandar ko shigar da shi a cikin eccentricly, ana iya amfani da abin ɗamara akai-akai.Ayyukan tsakiya sun bambanta tare da jerin girman girman.Gabaɗaya, kusurwar da ke ba da izini shine 1 ~ 2.5 digiri, Wannan nau'in ɗaukar nauyi yana da babban ƙarfin lodi.Bugu da ƙari, ɗaukar nauyin radial, mai ɗaukar nauyi zai iya ɗaukar nauyin axial na hanyoyi biyu kuma yana da tasiri mai kyau.Gabaɗaya magana, izinin aiki da izinin aiki na abin nadi mai daidaita kai yana da ƙasa.
Injin takarda, mai ragewa, gatari abin hawa na jirgin ƙasa, wurin zama mai mirgine niƙa gearbox, mirgine abin nadi, crusher, allo mai girgiza, injin bugu, injinan itace, masu rage masana'antu daban-daban, madaidaiciyar kai tsaye tare da wurin zama.
Matsakaicin farantin karfe yana ƙarfafa cages (suffix e, kaɗan a China).Matsakaicin nau'in farantin karfe mai nau'in keji (suffix CC), fiber gilashin ƙarfafa polyamide 66 keji (suffix tvpb), mashin ƙarfe guda biyu na ƙarfe (suffix MB).Machined brass integral keji (suffix CA), cage farantin karfe mai hatimi don lokuttan girgiza (suffix JPA).Brass keji don aikace-aikacen girgiza (suffix EMA).Don tsari iri ɗaya, lambobin akan bearings na iya bambanta.