Menene bambanci tsakanin n jerin da NU jerin bearings

Menene bambanci tsakanin n series da NU series bearings?Dukansu jerin N da jerin NU sune nau'ikan juzu'i na silinda guda ɗaya, waɗanda suka bambanta cikin tsari, motsi axial da nauyin axial.Takamaiman bincike mai zuwa: 1, tsari da motsi na axial n jerin: zobe na ciki a bangarorin biyu na haƙarƙari, da abin nadi ba za a iya raba su ba, zobe na waje ba tare da haƙarƙari ba.Wannan zane yana ba da damar zobe na waje don motsawa cikin yardar kaina a bangarorin biyu.NU jerin: The Outer Ring a bangarorin biyu na baffle, kuma abin nadi ba za a iya raba daga ciki zobe ba tare da baffle.Wannan zane yana ba da damar zobe na ciki don motsawa cikin yardar kaina a cikin sassan biyu.2, shigarwa da ƙaddamarwa N jerin: zoben waje na iya zama kyauta daga bangarorin biyu, sauƙi don shigarwa da rarrabawa, dace da buƙatar kulawa na yau da kullum ko sassa na aikace-aikacen.NU jerin: Za a iya raba zobe na ciki daga ɓangarorin biyu, iri ɗaya mai sauƙi don shigarwa da rarrabawa, amma saboda ƙirar zobe na waje, ya fi dacewa da madaidaicin matsayi na axial na lokacin.3. Fit Clearance N jerin: daidaitaccen izinin shiga ciki da na waje yana da girma, wanda ya dace da lokatai tare da ƙananan buƙatu na daidaitattun matsayi na axial.NU jerin: Fit Gap na ciki da na waje zobe karami ne, dace da lokacin da ake buƙatar madaidaicin matsayi na axial.4, lubrication hatimi N jerin: yawanci amfani da mai, buƙatar kari akai-akai, dace da buƙatun lubrication akai-akai na yanayin aikace-aikacen.
NU jerin: zaku iya amfani da mai mai mai ko maiko, sake zagayowar samar da mai ya fi tsayi, dacewa da buƙatun lubrication na yanayin aikace-aikacen sau da yawa.6, axial loading iya aiki N jerin: saboda ƙananan zobe ba tare da gefe ba, bai dace da ɗaukar nauyin nauyi mai yawa ba, sau da yawa ana amfani dashi a cikin tsabta, ƙananan yanayi, dace da mota, akwatin kaya da sauran kayan aiki.Nu jerin: zobe na waje yana da bangarori biyu, zai iya jure wa nauyin kayan aiki, sau da yawa ana amfani da shi a cikin matakai, magoya baya da sauran kayan aikin ɗakunan ajiya.Saboda bincike na sama, za a iya la'akari da waɗannan abubuwan da ke biye da su a cikin zaɓi na waɗannan nau'ikan nau'ikan waɗannan nau'ikan waɗannan nau'ikan guda 2: (1) yanayin aiki: kasancewar nauyin axial: kasancewar nauyi.(2) buƙatun kayan aiki: buƙatun daidaiton kayan aiki da buƙatun tarwatsawa da kiyayewa akai-akai.(3) Yanayin lubrication: bisa ga zaɓi na maiko ko mai, ƙayyade tazara mai dacewa da dabarun kulawa.(4-RRB- tattalin arziki: la'akari da farashi da mita na kulawa, zaɓi ƙarin bayani na tattalin arziki. Kammalawa: N Series da NU jerin bearings suna da nasu halaye da iyakokin aikace-aikace, ya kamata a dogara ne akan takamaiman yanayin aiki da bukatun kayan aiki don zaɓar nau'in da ya dace. Zaɓuɓɓuka masu ma'ana ba zai iya tsawaita rayuwar sabis na bearings ba, amma kuma inganta aikin da amincin kayan aiki.


Lokacin aikawa: Yuli-16-2024